
Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inautangazia Umma kuhusu minada ya hadhara itakayofanyika kwa 
siku tatu; tarehe 20, 23, na 27 Mei, 2025. Lengo la minada hiyo ni kuuza vifaa chakavu vya TEHAMA, Vifaa na 
Samani za Ofisi. Minada hiyo itafanyika katika Mikoa ya Dar es Salaam, Mara, Songwe, Mbeya, Lindi, Iringa, 
Njombe, Pwani, Manyara, Tanga, Singida, Simiyu, Shinyanga, Kilimanjaro, Arusha, Mtwara, Ruvuma, Dodoma, 
Tabora, Katavi, Rukwa, Kigoma, Kagera, Geita, na Mwanza, kama inavyooneshwa katika majedwali yafuatayo:
1.	 MKOA WA DAR ES SALAAM

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA MIKOCHENI NYUMBA NA 3 MTAA WA 
NGORONGORO

VIFAA VYA TEHAMA - 646
VIFAA VYA OFISI - 255
SAMANI ZA OFISI - 344

2.	 MKOA WA MARA
TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA MARA, JENGO LA NHC SAKAFU YA PILI 
MTAA WA GANDHI/ MUKENDO

VIFAA VYA TEHAMA - 8
SAMANI ZA OFISI - 12

3.	 MKOA WA SONGWE
TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA SONGWE, JENGO LA UNYIA, SAKAFU 
YA KWANZA MTAA WA SOKONI

VIFAA VYA TEHAMA - 13
SAMANI ZA OFISI - 1

4.	 MKOA WA IRINGA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA IRINGA, JENGO LA NSSF AKIBA, SAKAFU YA 
PILI MTAA WA MIYOMBONI

VIFAA VYA TEHAMA - 18

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 11
SAMANI ZA OFISI - 7

5.	 MKOA WA NJOMBE

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA NJOMBE, JENGO LA NSSF, SAKAFU YA 
CHINI, BARABARA YA SONGEA

VIFAA VYA TEHAMA - 9
SAMANI ZA OFISI - 12

6.	 MKOA WA MANYARA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA-MANYARA, JENGO LA TANROADS 
SAKAFU YA KWANZA 27103 BANGARA,BABATI 
CDB, MANYARA MTAA WA TANROADS

VIFAA VYA TEHAMA - 5

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 1

SAMANI ZA OFISI - 3

7.	 MKOA WA TANGA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025

LATRA TANGA, JENGO LA BANDARI, SAKAFU 
YA TANO KIWANJA NA. 25 BARABARA YA 
HASSAN NGWILIZI

VIFAA VYA TEHAMA - 4

SAMANI ZA OFISI - 4

8.	 MKOA WA SINGIDA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA SINGIDA, OFISI ZA TBA,  BARABARA YA LITI
VIFAA VYA TEHAMA - 13

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 1
SAMANI ZA OFISI - 11

9.	 MKOA WA SIMIYU

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025
LATRA SIMIYU, ENEO LA MALAMBO, BARABARA 
YA PSPF KIWANJA NA.12

VIFAA VYA TEHAMA - 14

SAMANI ZA OFISI - 7

10.	 MKOA WA SHINYANGA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA SHINYANGA, JENGO LA TBA, SAKAFU YA 
CHINI, ENEO LA USHIRIKA BARABARA YA MWANZA

VIFAA VYA TEHAMA - 6
SAMANI ZA OFISI - 10

11.	 MKOA WA KIGOMA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA KIGOMA, JENGO LA TTCL, KARIBU NA 
STESHENI YA KIGOMA

VIFAA VYA TEHAMA - 5

SAMANI ZA OFISI - 3

12.	 MKOA WA RUVUMA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA RUVUMA, HAZINA NDOGO, SAKAFU YA CHINI
VIFAA VYA TEHAMA - 10
VIFAA VYA OFISI - 2
SAMANI ZA OFISI - 5

13.	 MKOA WA MTWARA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA MTWARA, JENGO LA POSTA, SAKAFU YA 
CHINI, BARABARA YA TANU

VIFAA VYA TEHAMA - 8

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 1
SAMANI ZA OFISI - 4

14.	 MKOA WA KAGERA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA KAGERA, JENGO LA NSSF MAFAO, MTAA 
WA MIEMBENI

VIFAA VYA TEHAMA - 6

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 1

SAMANI ZA OFISI - 7

15.	 MKOA WA TABORA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA TABORA, JENGO LA GPSA, MTAA WA 
GONGONI

VIFAA VYA TEHAMA - 11

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 1
SAMANI ZA OFISI - 5

16.	 MKOA WA RUKWA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA RUKWA, JENGO LA HALMASHAURI YA 
WILAYA YA SUMBAWANGA, ENEO LA BOMANI

VIFAA VYA TEHAMA - 2

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 1
SAMANI ZA OFISI - 4

17.	 MKOA WA KILIMANJARO

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA KILIMANJARO, JENGO LA NSSF, 
BARABARA YA AGHAKAN

VIFAA VYA TEHAMA - 42

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 3
SAMANI ZA OFISI - 3

18.	 MKOA WA GEITA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025

LATRA  GEITA, SOKO LA DHAHABU, BARABARA 
YA NYERERE

VIFAA VYA TEHAMA - 1

SAMANI ZA OFISI - 5

19.	 19. MKOA WA MWANZA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

20/05/2025 LATRA MWANZA, JENGO LA PSSSF BARABARA 
YA KENYATTA

VIFAA VYA TEHAMA - 5
SAMANI ZA OFISI - 10

20.	 MKOA WA DODOMA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA DODOMA, 60 BARABARA YA LUSINDE, 
TAMBUKARELI, NYUMA YA UKUMBI WA MIKUTA-
NO WA JAKAYA KIKWETE

VIFAA VYA TEHAMA - 32

20/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 4
SAMANI ZA OFISI - 14

21.	 MKOA WA ARUSHA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA ARUSHA, JENGO LA NSSF MAFAO, 
BARABARA YA NYERERE

VIFAA VYA TEHAMA - 27

23/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 3
SAMANI ZA OFISI - 28

22.MKOA WA MBEYA

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

23/05/2025

LATRA MBEYA, JENGO LA NHIF, SAKAFU YA PILI, 
MTAA WA GANDHI/ MUKENDO

VIFAA VYA TEHAMA - 24

SAMANI ZA OFISI - 19

23.	 MKOA WA KATAVI

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

23/05/2025 LATRA KATAVI, MPANDA, JENGO LA NHC
VIFAA VYA TEHAMA - 6
SAMANI ZA OFISI - 10

24.	 MKOA WA PWANI

TAREHE KITUO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA

LATRA PWANI , OFISI ZA UJENZI, BARABARA YA 
MOROGORO

VIFAA VYA TEHAMA - 8

27/05/2025
VIFAA VYA OFISI - 6
SAMANI ZA OFISI - 18

25.	 MASHARTI YA MNADA
(I)	 Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;
(II)	� Mnunuzi atalazimika kulipa papohapo amana (deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya tha-

mani ya Chombo/Kifaa alichonunua, na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne (14) 
kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa Chom-
bo/kifaa husika na amana iliyolipwa haitarudishwa;

(III)	� Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya 
kukamilisha malipo

(IV)	 Ruhusa ya kuangalia vyombo itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada husika.
(V)	 Mnada utaanza saa Nne (04:00) asubuhi katika kila kituo.

IMETOLEWA NA
MKURUGENZI MKUU LATRA

TANGAZO
MINADA YA HADHARA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI
 MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI


